Atech 15-02-2012

Idec   YW1L-M2E10QM3Y
Idec   YW1S-3E11
Idec   YW1S-2E10
Idec   YW1B-M1E10G
Idec   YW1B-M1E01R
Idec   YW1B-M1E01Y
Idec   YW1B-M1E10Y
EZ Fan FP-108EX/220V
172x151x50mm
KUBLER   8.3700.1332.1000
Xeltek   SuperPro M
Xeltek   SuperPro 500P Programmer
Finder   20.21 ( Coil: 24 VDC)
Cole-Parmer   EW-68072-62
– Range: 0-3000 psi
– output: 0.2-5.2V
– power supply: 9-30VDC
Kitz   10XJMEA
DN65
Infineon Made in Germany DD104N16K
Chuangbao   CB-100 集电环
Eslon   Adapter,male, 3/4″, PVC, S80, SxT
Eslon No: 836-007 (formerly #8561)
Eslon   Pipe, 3/4″, PVC, S80, EX, P
Eslon cut into 10′ sections
GF origin: USA 3-2551-P0-42 (159001279)
With  Display
4-20MA output
Friedrich Vibratori Motovi F125-4-2-4
230/400V,50 Hz
OMEGA origin: USA CN63400- R1
ALLEN BRADLEY Origin: American 700-FEF1TU22
ALLEN BRADLEY 1783-US08T
ALLEN BRADLEY 1768-PA3
ALLEN BRADLEY 1768-NET-ENI
correct: 1761-NET-ENI
ALLEN BRADLEY 1768-L45-CPU
correct: 1768-L45
ALLEN BRADLEY 1769-IF8
Oriental origin: Japan ASD16A-C
Sika   TP 17 650 S
FUJI   SC-N2H SC35BAH 25A 110V
correct: SC-N2  110V
MTS   LD2-S-B-R-PT-02-M530-2-AO
MTS   LD2-S-B-R-PT-02-M800-2-AO
MTS   MHC0500MT99A3A01,
Model is little changed. New one is above.
T99A :cable 990mm out let type
AMPNETCONNECT   559542-2
AMPNETCONNECT   559523-1
AMPNETCONNECT   559557-1
note:
559515-1 is the NO for 100pcs,
if we need 1 pcs,the No is 559557-1
TAMAGAWA   TS5213N551
SIEMENS Made in Germany 6ES7214-1AD23-0XB0
SIEMENS 6ES7223-1BH22-0XA0
SIEMENS 6AV6641-0BA11-0AX1
SIEMENS 6ES7232-0HB22-0XA0
SIEMENS 6ES7223-1BF22-0XA0
SIEMENS 6ED1052-1FB00-0BA6
SIEMENS 6SL3244-0BB12-1PA1
SIEMENS MM440
correct: 6SE6440-2UD25-5CA1
IDEC   RJ2S-CD24
IDEC   SJ2S-05B
IDEC   YW1B-V4E11R
IDEC   YW1K-2AE10
IDEC   YW1S-2E11
Grainger Flowmeter/Regulator 5KZ69
Manufacturer No.: 3100200
Origin: US
Harm Code: 8481100090
Hazardous Material: N
ECCN:EAR99
NAFTA Qualified: N
RADIALL   R302 000 000 W
RADIALL   R302 205 000 W
RADIALL   R302 155 001W
RADIALL   R302 255 002W
RADIALL   R302 205 002W
RADIALL   R302 255 000W
RADIALL   R302 255 001W
RADIALL   R302 205 003W
RADIALL   R302 303 001
RADIALL   R302 303 000
RADIALL   R302 153 000
RADIALL   R302 153 001
RADIALL   R302 309 000
RADIALL   R302 159 000
RADIALL   R191722000
RADIALL   R191723000
RADIALL   R191203007
RADIALL   R191201007
RADIALL   R191399030
RADIALL   R191398020 W
RADIALL   R191387000
RADIALL   R191388000
RADIALL   R191366091
RADIALL   R191366071 W
RADIALL   R191904000
RADIALL   R191905000
RADIALL   R191976327
RADIALL   R191976307
RADIALL   R191935400
RADIALL   R191986008
RADIALL   R191976020 W
Rocket(Global) origin: Korea SMF-N100
(dimensions:39*17*21)
HBM Load cell Z6-FC3, 200 kg
Rosemount   644RAI5C4Q4
Rosemount   3144PD1A1E5B4M5T1C4Q4
Rosemount   3051CD3A22A1AM5T1Q4Q8
Mitsubishi Made in China FR-D720S-0.75K-CHT
, 1pha, 220 VAC, 1HP
Rosemount Made in Singapore 644RANAQ4
    AY1-7003
Omron   S8JX-G10024C
Omron   K8AB-PM2
Schneider   EZC100B3030
instead of: EZD100E3030
Schneider   GV2ME20
Schneider   LC1D25M7
correct: LC1D25M7C
Schneider   GVAE11
Schneider   XB5AW35B5
correct: XB5AW35B1C
Schneider   XB5AA42
correct: XB5AA42C
Schneider   XB5AA51
correct: XB5AA51C
Schneider   XB5AA31
correct: XB5AA31C

, , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , , ,

  1. Để lại bình luận

Gửi phản hồi

Mời bạn điền thông tin vào ô dưới đây hoặc kích vào một biểu tượng để đăng nhập:

WordPress.com Logo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản WordPress.com Log Out / Thay đổi )

Twitter picture

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Twitter Log Out / Thay đổi )

Facebook photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Facebook Log Out / Thay đổi )

Google+ photo

Bạn đang bình luận bằng tài khoản Google+ Log Out / Thay đổi )

Connecting to %s

%d bloggers like this: